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VIGEZO NA MASHARTI YA KUTUMIA SIMBANKING
1. Mteja wa Simbanking awe na miaka 18 na kuendelea mwenye akaunti ya CRDB
2. Miamala yote itakayofanyika kupitia SimBanking itachukuliwa kama imefanywa na muhusika aliyesajiliwa
3. Mteja atakatwa ada zote husika kulingana na matumizi yake kwenye huduma ya SimBanking
4. Benki haitahusika na upotevu utakaotokea baada ya mteja kutumia huduma hii isipokuwa upotevu huo utakuwa umetokana na uzembe wa Benki.
5. Benki ina haki ya kukubali, piainaweza kusitisha matumizi ya huduma hii muda wowote na au kukataa maombi na kisha kutoa taarifa ya awali kwa mteja ikiwa usitishaji huo hauatathiri sheria za nchi za jamuhuri ya Tanzania.
6. Benki ina haki ya kubadilisha taarifa na huduma zipatikanazo kwenye SimBanking muda wowote na  kutoa taarifa ya awali kwa wateja pindi ubadilishaji huo utafanikiwa.
7. Benki haitawajibika na matumizi ya taarifa yasiyoidhinishwa  kupitia simu yako ya mkononi.
8. Toa taarifa haraka benki iwapo simu au laini yako ya simu itaibiwa ili kuweza kusitisha, ,kufuunga kwa muda,au kubadilisha ili kuondoa uwezekano wa upotevu.
9. Kwa muda wowote Benki inaweza kubadilisha na kutumia vigezo na masharti haya  na kutoa taarifa kwa mteja baada ya kubadilisha na kisha kutoa taarifa ya awali kwa wateja pindi ubadilishaji huo utafanikiwa.
10. unatakiwa kutunza namba yako ya siri ya Simbanking na ATM, Benki haitahusika na udanganyifu kutokana na kufichua namba ya siri ya Simbanking na ATM. 
10. Kwa kujisajili huduma ya simbanking kutoka CRDB,unakubaliana na vigezo na masharti ambavyo pia vinapatikana ukitembelea www.crdbbank.co.tz. 
Uongozi,
CRDB BANK PLC

KUKUBALI KWA MTEJA
Mimi…………………………………………………………………………….. nina thibitisha kuwa nimesoma na kuelewa vigezo na masharti ya huduma ya Simbanking ya Benki ya CRDB.. Hivyo basi ninakubali na kutekeleza vigezo na masharti hayo.

Sahihi……………………………………………………………………………. Tarehe ……………………………………………………….
Imeshuhudiwa na………………………………………………………………. Wadhifa…………………………………………………
Tarehe………………………………………………………………………………..……..
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The bank that listens





