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TANGAZO

CRDB BANK PLC KUUZA HISA ZA KAWAIDA 435,306,432 KWA BEI YA
SHILLINGI 350/= KWA KILA HISA

Kufuatia Azimio la kuuza Hisa Stahili lililopitishwa na Mkutano Mkuu wa Benki ya
CRDB uliofanyika tarehe 9 Mei, 2015 na hatimaye kuidhinishwa na Mamlaka husika
za usimamizi, Wakurugenzi wa Benki ya CRDB wanatangaza rasmi kuuzwa kwa Hisa
Stahili kwa uwiano wa hisa moja (1) kwa kila hisa tano (5) za kawaida kwa Wanahisa
watakaokuwemo kwenye daftari la Wanahisa hadi siku ya Alhamisi tarehe 18 Juni,
2015.

Uuzaji wa Hisa Stahili umedhaminiwa.

Ratiba ya Matukio Muhimu ni kama ifuatavyo:
Tukio Tarehe
Tarehe ya Kufunga Daftari la Wanahisa 18 Juni, 2015

Kusambaza Waraka wa Maelezo na Barua ya Mgao wa Awali | 22 Juni, 2015
kwa Wanahisa wenye sifa

Kuanza kwa zoezi la kuuza Hisa Stahili 26 Juni, 2015
Tarehe ya Mwisho ya Kuuza Hisa Stahili 16 Julai, 2015
Kutangaza Matokeo 10 Agosti, 2015
Kuorodhesha na Kuanza biashara katika soko la hisa la Dar es 14 Agosti, 2015

Salaam (DSE)

Kwa taarifa zaidi, Wanahisa wanashauriwa kusoma kwa kina Waraka wa Maelezo na
Barua ya Mgao wa Awali zitakazotumwa kwao. Waraka wa Maelezo unaweza
kupatikana katika Matawi yote ya Benki ya CRDB yaliyoko nchini, Soko la hisa la Dar
es salaam (DSE) na kwenye Ofisi za Mawakala wa mitaji na dhamana. Pia Muhtasari wa
Waraka wa Maelezo unapatikana kwenye tovuti ya Benki kwa anuani hii:
www.crdbbank.com

Kwa Agizo la Bodi
N kide
Katibu wa Kampuni

16 Juni, 2015
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